114 మందితో కాంగ్రెస్ అసెంబ్లీ అభ్యర్ధుల జాబితా

– పులివెందుల పెండింగ్

విజయవాడ: త్వరలో జరగనున్న అసెంబ్లీ అభ్యర్ధుల తొలి జాబితాను కాంగ్రెస్ విడుదల చేసింది. 114 మంది అభ్యర్ధుల జాబితా విడుదల చేసిన కాంగ్రెస్ పులివెందులను మాత్రం పెండింగ్‌లో ఉంచింది. దివంగత వివేకానందరెడ్డి భార్య సౌభాగ్యమ్మ అక్కడి నుంచి పోటీ చేసే అవకాశం ఉంది.

కాంగ్రెస్ అసెంబ్లీ అభ్యర్ధులు వీరే

1. ఇచ్చాపురం – మసుపాత్రి చక్రవర్తి రెడ్డి

2. పలాస- మజ్జి త్రినాథ్ బాబు

3. పాతపట్నం- కొప్పురోతు వెంకట రావు4. శ్రీకాకుళం- పైడి నాగభూషణ్ రావు

5. ఆమదాలవలస- సనపల అన్నాజీ రావు

6. ఎచ్చెర్ల- కరిమజ్జి మల్లేశ్వర్ రావు

7. నర్సన్నపేట- నర్సింహామూర్తి

8. రాజాం(ఎస్సీ)- కంబాల రాజవర్ధన్

9. పాలకొండ(ఎస్టీ)- సరవ చంటి బాబు

10. పార్వతీపురం(ఎస్సీ)- బత్తిన మోహన్ రావు

11. సాలూరు(ఎస్టీ) – మువ్వల పుష్ప రావు

12. చీపురుపల్లి- తుమ్మగంటి సూరి నాయుడు

13. గజపతినగరం- గడపు కుర్మి నాయుడు

14. విజయనగరం- సతీష్ కుమార్ సుంకరి

15. విశాఖపట్నం ఈస్ట్- గుతుల శ్రీనివాస్ రావు

16. మాడుగుల- బీబీఎస్ శ్రీనివాస్ రావు

17. పాడేరు(ఎస్టీ)- బుల్లిబాబు

18. అనకాపల్లి – ఇల్లా రామగంగాధర్ రావు

19. పెందుర్తి- పిరిడి భగత్

20. పాయకరావుపేట(ఎస్సీ)- బొని తాత రావు

21. తుని – జిలం శ్రీనివాసరావు

22. ప్రత్తిపాడు – ఎన్.వి.వి. సత్యనారాయణ

23. పిఠాపురం – మేడేపల్లి సత్యానందరావు

24. కాకినాడ రూరల్ – పిల్లి సత్యలక్ష్మీ

25. పెద్దాపురం – తుమ్మల దొరబాబు

26. అనపర్తి – డాక్టర్ యెల్లా శ్రీనివాసరావు

27. కాకినాడ సిటీ – చెక్కా నూకరాజు

28. రామచంద్రాపురం – కోటా శ్రీనివాసరావు

29. ముమ్మడివరం – పాలెపు ధర్మారావు

30. అమలాపురం (ఎస్సీ) – అయితాబత్తుల సుహాసిని

31. రాజోలు (ఎస్సీ) – సారెళ్ల ప్రసన్నకుమార్

32. కొత్తపేట – రౌతు ఈశ్వరరావు

33. మండపేట – కమన ప్రభాకర్ రావు

34. రాజానగరం – ముండ్రు వెంకట శ్రీనివాస్

35. రాజమండ్రి సిటీ – బొడా లక్ష్మీ వెంకట ప్రసన్న

36. రాజమండ్రి రూరల్- బాలేపల్లి మురళీధర్

37. జగ్గంపేట – మారోతి వీవీ గణేశ్వరరావు

38. కొవ్వూరు ( ఎస్సీ ) – అరిగెల అరుణ కుమారి

39. నిడదవోలు – పెద్దిరెడ్డి సుబ్బా రావు

40. పాలకొల్లు – కొలుకులూరి అర్జున్ రావు

41. నర్సాపురం – కానూరి ఉదయ భాస్కర కృష్ణ ప్రసాద్

42. భీమవరం – అంకెం సీతారాము

43. ఉండి – వేగేశ వెంకట గోపాల

44. తణుకు – కడలి రామారావు

45. తాడేపల్లిగూడెం – మార్నేడి శేఖర్

46. ఉంగటూరు – పాతపాటి హరి కుమార్ రాజు

47. దెందులూరు – ఆలపాటి నరసింహా మార్తి

48. పోలవరం ( ఎస్టీ ) – దువ్వెల సృజన

49. చింతలపూడి ( ఎస్సీ ) – వున్నమట్ల రకడ ఎలీజా

50. తిరువూరు ( ఎస్సీ ) – లామ్ తాంతియా కుమారి

51. నూజివీడు – కృష్ణ మరీదు

52. గుడివాడ – వద్దాడి గోవింద రావు

53. కైకలూరు – బొడ్డు నోబెల్

54. పెడన – సొంటి నాగరాజు

55. మచిలీపట్నం – అబ్దుల్ మాటీన్

56. అవనిగడ్డ – అందె శ్రీరామమూర్తి

57. పామర్రు ( ఎస్సీ ) – డీవై దాస్

58. పెనమలూరు – ఎలీసా సుబ్రహ్మణియన్

59. మైలవరం – బొర్రా కిరణ్

60. నందిగామ ( ఎస్సీ ) – మంద వజ్రయ్య

61. పెదకూరపాడు – పామిడి నాగేశ్వరరావు

62 తాడికొండ – చిలక విజయ్ కుమార్

63. పొన్నూర్ – జక్క రవీంద్రనాథ్

64. వేమూర్ – బురగ సుబ్బా రావు

65. ప్రత్తిపాడు – కొరివి వినయ్ కుమార్

66. గుంటూరు ఈస్ట్ – షేక్ మస్తాన్ వలి

67. చిలకలూరిపేట – మద్దుల రాధాకృష్ణ

68. నరసారావుపేట – షేక్ మహబూబ్ భాష

69. వినుకొండ – చెన్న శ్రీనివాస్ రావు

70. గురుజాల – యలమంద రెడ్డి

71. మాచర్ల – రామచంద్రరెడ్డి

72. దర్శి – పుట్లురి కొండారెడ్డి

73. అద్దంకి – కిశోర్ బాబు

74. ఒంగోల్ – రమేష్ బాబు

75. కందుకూర్ – సయ్యద్ గౌస్ మొహిద్దీన్

76. కొండేపి – శ్రీపతి సతీష్

77. మార్కాపురం – షేక్ సైదా

78. గిద్దలూరు – పగడాల పెద్ద రంగ స్వామి

79. కనిగిరి – కదిరి భవాని

80. ఆత్మకూరు – చేవూరు శ్రీధర్ రెడ్డి

81. కోవూరు – నెద్రంబాక మోహన్

82. నెల్లూరు రూరల్ – షేక్ ఫయాజ్

83. సర్వేపల్లి – పోలా చంద్రశేఖర్

84. గూడూరు (ఎస్సీ) – వేమయ్య చిల్లకూరి

85. సూళ్లూరుపేట (ఎస్సీ) – గాడి తిలక్ బాబు

86. ఉదయగిరి – సోము అనిల్ కుమార్ రెడ్డి

87. బద్వేల్ (ఎస్సీ) – నీరుగట్టు దొర విజయజ్యోతి

88. కోడూరు (ఎస్సీ) – గోశాల దేవి

89. రాయచోటి – షేక్ అల్లా బక్షి

90. నందికొట్కూరు (ఎస్సీ) – తోగురు ఆర్థర్

91. నంద్యాల – గోకుల క్రిష్ణా రెడ్డి

92. కొడుమూరు (ఎస్సీ) – పరెగెళ్ల మురళి

93. రాయదుర్గం – ఎంబీ చిన్న అప్పయ్య

94. ఉరవకొండ – వై మధూసూదన్ రెడ్డి

95. గుంతకల్ – కావలి ప్రభాకర్

96. తాడిపత్రి – గుజ్జల నాగి రెడ్డి

97. సింగనమల (ఎస్సీ) – సాకే శైలజానాథ్

98. రాప్తాడు – ఆది ఆంధ్ర శంకరయ్య

99. మడకశిర (ఎస్సీ) – కరికెర సుధాకర్

100. హిందూపూర్ – వి నాగరాజు

101. పెనుకొండ – పీ నరసింహప్ప

102. పుట్టపర్తి – మధుసూధన్ రెడ్డి

103. కదిరి – కేఎస్ షన్వాజ్

104. తంబల్లపల్లె – ఎంఎన్ చంద్రశేఖర్ రెడ్డి

105. పీలేరు – బీ సోమ శేఖర్ రెడ్డి

106. మదనపల్లె- పవన్ కుమార్ రెడ్డి

107. పుంగనూరు – డా. మురళి మోహన్ యాదవ్

108. చంద్రగిరి – కనుపర్తి శ్రీనివాసులు

109. శ్రీకాళహస్తి – డా రాజేశ్ నాయుడు పోతుగుంట

110. సత్యవేడు (ఎస్సీ) – బాలగురువం బాబు

111. నగరి – పోచారెడ్డి రాకేశ్ రెడ్డి

112. చిత్తూరు – జీ తికరామ్

113. పలమనేరు – బీ శివ శంకర్

114. కుప్పం – ఆవుల గోవిందరాజులు (ఆవుల గోపి)

Leave a Reply